ไหนใครเคยกินอาหารกลางวันถาดหลุมกันบ้าง ยกมือขึ้นแล้วมีเมนูไหนที่จำไม่เคยลืม คอมเมนต์มาบอกกันหน่อย วันนี้เชฟน่านมีไอเดียเมนูอาหารกลางวันมาเสนอ ขอบอกเลยว่าทั้งอร่อย ทั้งประโยชน์ครบ มีโอเมก้า 3 จาก ‘ปลาซาบะย่างเกลือซอสเทอริยากิ’ เพิ่มโปรตีนด้วย ‘ดอกกุยช่ายผัดตับและไข่หั่นฝอย’ ปิดท้ายด้วยวิตามินซีจากผลไม้หลากหลายชนิด อย่าลืมลองเอาไปทำกันดูนะครับ
คลิกดูสูตรอาหารกลางวันถาดหลุม
คลิกดูคลิป CIY อื่น ๆ
—
ติดตามพวกเราต่อได้ที่
Website
Facebook
Youtube
Instagram
Twitter